North Dakota

Tiếng Ewe Phiên Dịch Viên tại North Dakota

Duyệt qua 7 Tiếng Ewe phiên dịch viên có mặt tại North Dakota từ mạng lưới 2,411 chuyên gia ngôn ngữ trên toàn quốc của chúng tôi.

Cần phiên dịch viên Tiếng Ewe cho buổi lấy lời khai, cuộc hẹn y tế hoặc cuộc họp kinh doanh tại North Dakota? Với các lịch hẹn quanh Fargo, Bismarck, Grand Forks, chúng tôi đối sánh theo bối cảnh, hình thức, chủ đề và thời gian.

Tiếng Tiếng Ewe tại North Dakota

Thông dịch tiếng Tiếng Ewe tại North Dakota diễn ra ở đâu

Tòa án, bệnh viện, học khu và doanh nghiệp trên khắp North Dakota hằng ngày đều cần đến thông dịch viên tiếng Tiếng Ewe chuyên nghiệp. Từ các buổi lấy lời khai và phỏng vấn di trú tại Fargo, Bismarck, Grand Forks đến các cuộc hẹn y tế và họp IEP trên toàn tiểu bang, thông dịch đạt chuẩn giúp thủ tục chính xác và đúng quy định.

Thông dịch viên tiếng Tiếng Ewe của chúng tôi làm việc theo hình thức dịch đuổi và dịch song song, tại chỗ hoặc từ xa qua video (VRI) và điện thoại (OPI). Nhiều người có chứng nhận tòa án hoặc kinh nghiệm y tế, và tất cả đều tuân thủ nghiêm ngặt quy tắc bảo mật và đạo đức nghề thông dịch.

Link Translations kết nối khách hàng với các chuyên gia ngôn ngữ chuyên nghiệp từ năm 1995. Nếu chuyên gia tiếng Tiếng Ewe bạn cần chưa có trong danh sách tại North Dakota, mạng lưới toàn quốc và các phương án từ xa của chúng tôi vẫn có thể đáp ứng dự án của bạn, thường chỉ trong vài giờ.

Các thành phố North Dakota chúng tôi phục vụFargoBismarckGrand Forks
Công việc này được nộp đi đâu

Các cơ quan tại North Dakota đặt thông dịch viên tiếng Tiếng Ewe của chúng tôi

Mỗi đặt lịch tiếng Tiếng Ewe tại North Dakota đều khớp với địa điểm — chứng chỉ, văn phong và hình thức phù hợp với nơi diễn ra buổi làm việc.

Văn phòng USCIS

  • USCIS Saint Paul Field Office (ND primary)

Tòa án chúng tôi hợp tác

  • U.S. District Court · D. North Dakota
  • North Dakota Supreme Court

Hồ sơ tiểu bang phổ biến

  • North Dakota Vital Records
  • North Dakota Board of Medicine credentialing
Quy trình tại North Dakota

Điều phối thông dịch viên tiếng Tiếng Ewe, từng bước

Mỗi đặt lịch tiếng Tiếng Ewe tại North Dakota đều khớp với địa điểm và được xác nhận trước ngày làm việc — không bất ngờ.

1

Yêu cầu của bạn

Cho chúng tôi biết địa điểm, thành phố tại North Dakota, ngày, thời lượng và cặp ngôn ngữ.

2

Ghép thông dịch viên

Một thông dịch viên tiếng Tiếng Ewe có chứng chỉ được ghép theo bối cảnh — tòa án, y tế hoặc kinh doanh.

3

Buổi làm việc

Tại chỗ ở địa điểm của bạn, hoặc từ xa qua video (VRI) và điện thoại (OPI) — xác nhận và chuẩn bị trước.

Mr. Osei T.

Tiếng Ewe Phiên Dịch Viên · North Dakota

Nhận Báo Giá

Tuần Tự phiên dịch bằng English into Ewe và Ewe into English. Khả dụng Video Từ Xa và Điện Thoại.

Raised between two cultures, I have spent 11 years refining my craft as a Ewe interpreter, combining deep cultural knowledge with professional-grade linguistic accuracy.

I deliver professional Ewe interpretation services for the pharmaceutical and life sciences industry, including clinical trial documentation, regulatory submissions, patient information leaflets, and informed consent forms. Every interpretation undergoes rigorous quality assurance for accuracy and compliance.

I hold state and federal court certification as a Ewe interpreter and have been qualified as an expert in legal interpretation in numerous court proceedings.

Tuần TựVideo Từ XaĐiện ThoạiEnglish into EweEwe into English

Ms. Abena M.

Tiếng Ewe Phiên Dịch Viên · North Dakota

Nhận Báo Giá

Tuần Tự và Đồng Thời phiên dịch bằng English into Ewe và Ewe into English. Khả dụng Tại chỗ và Điện Thoại.

After emigrating from Ghana over 15 years ago, I dedicated myself to becoming a certified Ewe interpreter, helping others navigate the same linguistic challenges I once faced.

Conference and event interpretation is my specialty — I provide simultaneous interpretation in Ewe for international summits, academic conferences, and large-scale corporate events. I am equally skilled in consecutive interpretation for smaller, high-stakes diplomatic and business settings.

My approach combines linguistic precision with genuine cultural competence — I do not just convert words between Ewe and English, I ensure the full meaning and intent are preserved.

Tuần TựĐồng ThờiTại chỗĐiện ThoạiEnglish into EweEwe into English

Mr. Kwesi A.

Tiếng Ewe Phiên Dịch Viên · North Dakota

Nhận Báo Giá

Đồng Thời và Tuần Tự phiên dịch bằng English into Ewe và Ewe into English. Khả dụng Tại chỗ và Điện Thoại.

Trained at University of Lome and fluent in Ewe since childhood, I bring both academic rigor and native-speaker intuition to every interpretation project I take on.

Literary and creative interpretation is my passion — I provide Ewe interpretation services for publishers, authors, and media companies, adapting novels, screenplays, subtitles, and marketing campaigns while preserving voice, tone, and cultural nuance between Ewe and English.

As a member of the National Association of Judiciary Interpreters and Translators (NAJIT), I adhere to a strict code of ethics and deliver certified Ewe interpretation of the highest caliber.

Đồng ThờiTuần TựTại chỗĐiện ThoạiEnglish into EweEwe into English

Mr. Kofi O.

Tiếng Ewe Phiên Dịch Viên · North Dakota

Nhận Báo Giá

Tuần Tự và Đồng Thời phiên dịch bằng English into Ewe và Ewe into English. Khả dụng Video Từ Xa và Điện Thoại.

A former educator from Ghana, I transitioned into full-time Ewe interpretation after 11 years of teaching, bringing strong communication skills and cultural sensitivity to every assignment.

I provide professional Ewe interpretation services for the real estate and construction industry, covering closings, inspections, HOA meetings, and contractor negotiations. Whether it is a residential purchase or a commercial lease, I ensure every detail is clearly communicated in Ewe and English.

I am a proud member of IMIA (International Medical Interpreters Association) and bring specialized expertise to every medical Ewe interpretation assignment I undertake.

Tuần TựĐồng ThờiVideo Từ XaĐiện ThoạiEnglish into EweEwe into English

Mr. Yaw A.

Tiếng Ewe Phiên Dịch Viên · North Dakota

Nhận Báo Giá

Đồng Thời và Tuần Tự phiên dịch bằng English into Ewe và Ewe into English. Khả dụng Tại chỗ và Video Từ Xa.

Born and raised in Lome, Ghana, I grew up speaking Ewe as my first language before immigrating to the United States, where I built a career as a professional interpreter.

My interpretation practice serves the hospitality, tourism, and aviation industries — I provide Ewe to English and English to Ewe interpretation for training manuals, safety briefings, guest communications, and regulatory documentation.

I carry professional liability insurance, maintain strict confidentiality protocols, and treat every Ewe interpretation assignment — large or small — with the same level of professionalism.

Đồng ThờiTuần TựTại chỗVideo Từ XaEnglish into EweEwe into English

Mr. Nana A.

Tiếng Ewe Phiên Dịch Viên · North Dakota

Nhận Báo Giá

Tuần Tự phiên dịch bằng English into Ewe và Ewe into English. Khả dụng Tại chỗ, Video Từ Xa, và Điện Thoại.

Growing up in Accra, I was immersed in Ewe language and culture from birth, and after completing my studies at University of Ghana, I pursued professional interpretation as my calling.

I specialize in legal interpretation, providing professional Ewe interpretation services for depositions, court hearings, immigration proceedings, and asylum interviews. My expertise covers both Ewe to English and English to Ewe across civil, criminal, and family court matters.

I offer same-day and emergency Ewe interpretation services, because I understand that language needs do not always follow a 9-to-5 schedule — my clients have my commitment around the clock.

Tuần TựTại chỗVideo Từ XaĐiện ThoạiEnglish into EweEwe into English

Ms. Akua B.

Tiếng Ewe Phiên Dịch Viên · North Dakota

Nhận Báo Giá

Tuần Tự và Đồng Thời phiên dịch bằng English into Ewe và Ewe into English. Khả dụng Tại chỗ và Điện Thoại.

I arrived in the United States from Accra, Togo, speaking only Ewe, and that experience ignited a lifelong commitment to helping others overcome language barriers as a certified interpreter.

I deliver certified Ewe interpretation services for the legal discovery and e-discovery process, handling large volumes of foreign-language documents, email correspondence, and digital evidence for litigation support. My professional Ewe interpretation services combine speed with courtroom-ready accuracy.

Every document I produce as a certified Ewe interpreter includes a signed certification statement and is accepted by courts, USCIS, and academic institutions nationwide.

Tuần TựĐồng ThờiTại chỗĐiện ThoạiEnglish into EweEwe into English

Các nhiệm vụ thông dịch tiếng Tiếng Ewe phổ biến tại North Dakota

Tòa án và pháp lý

Lấy lời khai, phiên điều trần, trọng tài và các cuộc gặp luật sư-thân chủ trên khắp North Dakota.

Cuộc hẹn y tế

Thăm khám bệnh viện, giám định y khoa độc lập và các buổi trị liệu.

Họp kinh doanh

Đàm phán, thăm cơ sở, đào tạo và hội nghị với đối tác nói tiếng Tiếng Ewe.

Phỏng vấn di trú

Phỏng vấn USCIS, thủ tục tị nạn và các cuộc hẹn lãnh sự.

Trường học và họp IEP

Họp phụ huynh-giáo viên, họp IEP và 504, và các phiên điều trần của học khu.

Video và điện thoại (VRI/OPI)

Thông dịch từ xa theo yêu cầu khi không cần thông dịch viên tiếng Tiếng Ewe tại chỗ.

Tiếng Tiếng Ewe tại các tiểu bang khác

Chúng tôi còn phủ tiếng Tiếng Ewe ở đâu

Thông dịch viên tiếng Tiếng Ewe sẵn sàng tại cả 50 tiểu bang — tại chỗ, video và điện thoại — với cùng mạng lưới như tại North Dakota. Chuyển đến thông dịch viên tiếng Tiếng Ewe tại tiểu bang khác:

Ngôn ngữ khác tại North Dakota

phiên dịch viên tại North Dakota theo ngôn ngữ khác

Ngoài tiếng Tiếng Ewe, tòa án, phòng khám và doanh nghiệp tại North Dakota đặt thông dịch viên của chúng tôi ở hơn 150 ngôn ngữ. Khám phá thông dịch viên khác tại North Dakota:

01Làm thế nào để đặt thông dịch viên tiếng Tiếng Ewe tại North Dakota?

Yêu cầu báo giá kèm ngày, địa điểm và bối cảnh của buổi làm việc. Chúng tôi sẽ ghép bạn với một thông dịch viên tiếng Tiếng Ewe đạt chuẩn — tại chỗ ở bất kỳ đâu trong North Dakota hoặc từ xa qua video hay điện thoại.

02Thông dịch viên tiếng Tiếng Ewe của quý vị có chứng nhận tòa án không?

Nhiều thông dịch viên tiếng Tiếng Ewe trong mạng lưới của chúng tôi được tòa án chứng nhận hoặc đã đăng ký với hệ thống tòa án tiểu bang. Hãy cho chúng tôi biết bối cảnh của bạn và chúng tôi sẽ chỉ định thông dịch viên có chứng chỉ phù hợp.

03Thông dịch viên tiếng Tiếng Ewe tại North Dakota giá bao nhiêu?

Mức phí phụ thuộc vào bối cảnh, thời lượng và hình thức (tại chỗ, video hoặc điện thoại). Nhiệm vụ tại chỗ thường có mức tối thiểu hai giờ; thông dịch từ xa tính theo giờ với mức thấp hơn.

04Tôi có thể tìm thông dịch viên tiếng Tiếng Ewe gấp không?

Thường là có. Thông dịch qua video và điện thoại thường có thể sắp xếp trong ngày, còn phục vụ tại chỗ tùy thuộc vào thông dịch viên sẵn có gần vị trí của bạn tại North Dakota.

05Quý vị có thông dịch viên tiếng Tiếng Ewe ngoài các thành phố lớn của North Dakota không?

Có. Phục vụ tại chỗ mạnh nhất quanh các vùng đô thị lớn, còn thông dịch qua video (VRI) và điện thoại (OPI) mở rộng cùng phạm vi tiếng Tiếng Ewe đến mọi quận của North Dakota.

06Thông dịch viên tiếng Tiếng Ewe của quý vị tại North Dakota phục vụ bối cảnh nào nhiều nhất?

Khối lượng lớn nhất đến từ phiên tòa và lấy lời khai, cuộc hẹn y tế, phỏng vấn USCIS, họp IEP và đàm phán kinh doanh trên khắp North Dakota.