Puerto Rico

Tiếng Iceland Biên Dịch Viên tại Puerto Rico

Duyệt qua 7 Tiếng Iceland biên dịch viên có mặt tại Puerto Rico từ mạng lưới 2,411 chuyên gia ngôn ngữ trên toàn quốc của chúng tôi.

Cần biên dịch Tiếng Iceland cho tài liệu, hồ sơ pháp lý hoặc tài liệu kinh doanh tại Puerto Rico? Với các yêu cầu quanh San Juan, Bayamón, Ponce, chúng tôi giao dự án cho chuyên gia ngôn ngữ đã thẩm định và chuẩn bị bản dịch theo nơi tiếp nhận như văn phòng, tòa án, trường học hoặc đội ngũ xét duyệt.

Tiếng Tiếng Iceland tại Puerto Rico

Bản dịch tiếng Tiếng Iceland tại Puerto Rico được nộp đi đâu

Mỗi tài liệu tiếng Tiếng Iceland chúng tôi nhận tại Puerto Rico đều được khớp với nơi tiếp nhận trước khi bắt đầu dịch. Nhu cầu cao nhất đến từ giấy tờ hộ tịch cho USCIS, hồ sơ tòa án, hồ sơ y tế và hợp đồng kinh doanh — với giao nhận có chứng nhận trên toàn tiểu bang, từ San Juan, Bayamón, Ponce đến quận nhỏ nhất.

Mỗi bản dịch tiếng Tiếng Iceland đều do một biên dịch viên chuyên nghiệp thực hiện và được rà soát về độ chính xác, định dạng và thuật ngữ. Bản dịch có chứng nhận kèm theo tuyên bố xác nhận độ chính xác có chữ ký, và có thể công chứng khi cơ quan tiếp nhận yêu cầu.

Link Translations kết nối khách hàng với các chuyên gia ngôn ngữ chuyên nghiệp từ năm 1995. Nếu chuyên gia tiếng Tiếng Iceland bạn cần chưa có trong danh sách tại Puerto Rico, mạng lưới toàn quốc và các phương án từ xa của chúng tôi vẫn có thể đáp ứng dự án của bạn, thường chỉ trong vài giờ.

Các thành phố Puerto Rico chúng tôi phục vụSan JuanBayamónPonce
Công việc này được nộp đi đâu

Các cơ quan tại Puerto Rico tiếp nhận bản dịch tiếng Tiếng Iceland của chúng tôi

Mỗi bản giao tiếng Tiếng Iceland tại Puerto Rico đều được căn chỉnh theo bên tiếp nhận thực tế — chứng nhận và định dạng khớp với nơi tài liệu được nộp.

Văn phòng USCIS

  • USCIS San Juan Field Office

Tòa án chúng tôi hợp tác

  • U.S. District Court · D. Puerto Rico
  • Puerto Rico Supreme Court

Hồ sơ tiểu bang phổ biến

  • Registro Demográfico vital records
  • Puerto Rico Bar admission packets
  • Federal benefit filings
Quy trình tại Puerto Rico

Dịch thuật tiếng Tiếng Iceland, từng bước

Mỗi hồ sơ tiếng Tiếng Iceland tại Puerto Rico đều được tiếp nhận, dịch, rà soát và chứng nhận theo quy định của cơ quan tiếp nhận.

1

Tải lên

Gửi tài liệu tiếng Tiếng Iceland kèm thời hạn và cơ quan tiếp nhận — USCIS, tòa án, DMV hoặc trường đại học.

2

Ghép chuyên gia

Một biên dịch viên tiếng Tiếng Iceland đúng chuyên ngành được chỉ định, thường trong vòng một giờ.

3

Rà soát & chứng nhận

Rà soát bởi chuyên gia thứ hai, sau đó là tuyên bố xác nhận độ chính xác có chữ ký theo yêu cầu của Puerto Rico.

4

Giao nhận

PDF giữ nguyên định dạng, giao trực tuyến — tiêu chuẩn 24 giờ với tài liệu ngắn, có phương án gấp.

Mr. Ragnar K.

Tiếng Iceland Biên Dịch Viên · Puerto Rico

Nhận Báo Giá

Dịch Thuật bằng English into Icelandic và Icelandic into English.

I come from a long line of multilingual professionals in Reykjavik, Iceland, and chose to honor that heritage by becoming a certified Icelandic translator.

I provide sworn translation and notarized document translation services in Icelandic, handling birth certificates, marriage licenses, academic transcripts, diplomas, and immigration-related documents. Every certified Icelandic translation I deliver is accepted by USCIS, courts, and academic institutions.

Available for on-site, remote, and telephone Icelandic translation assignments, I offer flexible scheduling to accommodate urgent and after-hours requests.

English into IcelandicIcelandic into English

Ms. Thordis E.

Tiếng Iceland Biên Dịch Viên · Puerto Rico

Nhận Báo Giá

Dịch Thuật bằng English into Icelandic và Icelandic into English.

With 20 years of experience and a deep connection to Icelandic language and culture from my upbringing in Iceland, I offer translation services grounded in authenticity and accuracy.

As a professional Icelandic translator, I focus on social services and nonprofit settings, providing translation for public benefits applications, domestic violence shelters, refugee resettlement organizations, and community health outreach programs serving Icelandic-speaking populations.

I am an ATA-certified Icelandic translator and active member of the American Translators Association, committed to the highest ethical and professional standards in every translation assignment.

English into IcelandicIcelandic into English

Mr. Kristjan O.

Tiếng Iceland Biên Dịch Viên · Puerto Rico

Nhận Báo Giá

Dịch Thuật bằng English into Icelandic và Icelandic into English.

Trained at University of Iceland and fluent in Icelandic since childhood, I bring both academic rigor and native-speaker intuition to every translation project I take on.

I deliver professional Icelandic translation services for the pharmaceutical and life sciences industry, including clinical trial documentation, regulatory submissions, patient information leaflets, and informed consent forms. Every translation undergoes rigorous quality assurance for accuracy and compliance.

Every document I produce as a certified Icelandic translator includes a signed certification statement and is accepted by courts, USCIS, and academic institutions nationwide.

English into IcelandicIcelandic into English

Mr. Haukur M.

Tiếng Iceland Biên Dịch Viên · Puerto Rico

Nhận Báo Giá

Dịch Thuật bằng English into Icelandic và Icelandic into English.

As a first-generation immigrant from Reykjavik, Iceland, I understand firsthand the importance of accurate Icelandic translation, which is why I have devoted 23 years to this profession.

I offer professional Icelandic translation services specializing in document translation for legal, financial, and corporate clients. My work includes certified and notarized translations of contracts, patents, financial disclosures, and regulatory filings — all delivered with meticulous attention to detail.

My Icelandic translation services come with a quality guarantee — I stand behind every word and offer revisions to ensure complete client satisfaction.

English into IcelandicIcelandic into English

Mr. Bjarni S.

Tiếng Iceland Biên Dịch Viên · Puerto Rico

Nhận Báo Giá

Dịch Thuật bằng English into Icelandic và Icelandic into English.

For 10 years I have served as a Icelandic translator, drawing on the deep cultural and linguistic knowledge I acquired growing up in Reykjavik, Iceland.

My expertise lies in technical and engineering translation — I provide Icelandic to English and English to Icelandic translation of user manuals, safety data sheets, technical specifications, and engineering reports. Precision in terminology is the cornerstone of my professional Icelandic translation services.

I hold a sworn translator designation recognized by consulates and embassies, enabling me to provide notarized Icelandic translation accepted internationally.

English into IcelandicIcelandic into English

Mr. Gunnar A.

Tiếng Iceland Biên Dịch Viên · Puerto Rico

Nhận Báo Giá

Dịch Thuật bằng English into Icelandic và Icelandic into English.

Educated at University of Iceland, I specialized in applied linguistics with a focus on Icelandic, and have since accumulated 23 years of hands-on translation experience.

My professional Icelandic translation services focus on the energy and environmental sector, including environmental impact assessments, drilling reports, regulatory compliance documents, and safety training materials between English and Icelandic.

Clients consistently praise my reliability, cultural competence, and attention to detail — qualities I consider essential for any professional Icelandic translator.

English into IcelandicIcelandic into English

Mr. Einar G.

Tiếng Iceland Biên Dịch Viên · Puerto Rico

Nhận Báo Giá

Dịch Thuật bằng English into Icelandic và Icelandic into English.

I was born in Kopavogur, Iceland, and moved to the U.S. as a teenager — an experience that taught me the critical role a skilled Icelandic translator plays in people's lives.

As a certified Icelandic translator, I work extensively in government and federal agency settings, supporting law enforcement interviews, social services cases, and federal court proceedings. My professional Icelandic translation services meet the strict standards required by government contracts.

Court-certified in multiple jurisdictions, I bring 21 years of proven accuracy to every Icelandic translation engagement and maintain an impeccable professional record.

English into IcelandicIcelandic into English

Các dự án dịch thuật tiếng Tiếng Iceland phổ biến tại Puerto Rico

Tài liệu pháp lý và tòa án

Hợp đồng, bản án, giấy ủy quyền và chứng cứ được dịch để sử dụng tại tòa án Puerto Rico.

Di trú và USCIS

Giấy khai sinh, giấy đăng ký kết hôn, bằng cấp và tài liệu bổ trợ kèm chứng nhận cho USCIS.

Hồ sơ y tế

Bệnh sử, giấy xuất viện và báo cáo lâm sàng được dịch với thuật ngữ chính xác.

Kinh doanh và doanh nghiệp

Thỏa thuận, báo cáo tài chính, chính sách nhân sự và tài liệu tiếp thị cho thị trường nói tiếng Tiếng Iceland.

Văn bằng học thuật

Bằng cấp, bảng điểm và đánh giá được trình bày theo yêu cầu của các trường đại học và hội đồng cấp phép.

Kỹ thuật và tài liệu hướng dẫn

Hướng dẫn sử dụng, tài liệu an toàn và thông số kỹ thuật do các chuyên gia ngôn ngữ chuyên ngành dịch.

Tiếng Tiếng Iceland tại các tiểu bang khác

Chúng tôi còn phủ tiếng Tiếng Iceland ở đâu

Dịch thuật tiếng Tiếng Iceland có chứng nhận được giao trên toàn quốc với cùng mức chứng nhận và thời hạn như tại Puerto Rico. Xem biên dịch viên tiếng Tiếng Iceland tại tiểu bang khác:

Ngôn ngữ khác tại Puerto Rico

biên dịch viên tại Puerto Rico theo ngôn ngữ khác

Ngoài tiếng Tiếng Iceland, khách hàng tại Puerto Rico tin cậy chúng tôi cho dịch thuật có chứng nhận ở hơn 150 ngôn ngữ. Khám phá biên dịch viên khác tại Puerto Rico:

01Làm thế nào để nhận bản dịch tiếng Tiếng Iceland có chứng nhận tại Puerto Rico?

Tải tài liệu của bạn lên qua biểu mẫu báo giá. Một biên dịch viên tiếng Tiếng Iceland chuyên nghiệp sẽ hoàn tất bản dịch, và chúng tôi giao kèm tuyên bố chứng nhận có chữ ký, được USCIS, tòa án và các trường đại học tại Puerto Rico chấp nhận.

02Bản dịch tiếng Tiếng Iceland của quý vị có được USCIS chấp nhận không?

Có. Mỗi bản dịch tiếng Tiếng Iceland có chứng nhận đều kèm tuyên bố xác nhận độ chính xác đáp ứng yêu cầu của USCIS. Chúng tôi cũng có thể thu xếp công chứng khi cơ quan tiếp nhận yêu cầu.

03Dịch tài liệu tiếng Tiếng Iceland giá bao nhiêu?

Giá phụ thuộc vào độ dài tài liệu, cặp ngôn ngữ và thời hạn giao. Hầu hết tài liệu tiêu chuẩn như giấy khai sinh được báo giá theo mức cố định mỗi trang; hãy tải tệp lên để nhận báo giá tức thì.

04Tôi có thể nhận bản dịch tiếng Tiếng Iceland tại Puerto Rico nhanh đến mức nào?

Tài liệu tiêu chuẩn một đến hai trang thường được giao trong vòng 24 giờ. Có phương án gấp, và mọi thứ đều xử lý trực tuyến nên bạn không cần đến văn phòng.

05Quý vị có dịch tài liệu tiếng Tiếng Iceland cho tòa án Puerto Rico không?

Có. Bản dịch tiếng Tiếng Iceland có chứng nhận được chuẩn bị cho tòa án tiểu bang và liên bang tại Puerto Rico, với định dạng giữ chứng cứ, con dấu và tem khớp với bản gốc.

06Có thể công chứng bản dịch tiếng Tiếng Iceland tại Puerto Rico không?

Có. Khi cơ quan tiếp nhận tại Puerto Rico yêu cầu công chứng, chúng tôi thu xếp cùng với chứng nhận có chữ ký — mọi thứ xử lý từ xa và giao trực tuyến.