South Carolina

Tiếng Aklanon Phiên Dịch Viên tại South Carolina

Duyệt qua 7 Tiếng Aklanon phiên dịch viên có mặt tại South Carolina từ mạng lưới 2,411 chuyên gia ngôn ngữ trên toàn quốc của chúng tôi.

Cần phiên dịch viên Tiếng Aklanon cho buổi lấy lời khai, cuộc hẹn y tế hoặc cuộc họp kinh doanh tại South Carolina? Với các lịch hẹn quanh Columbia, Charleston, Greenville, chúng tôi đối sánh theo bối cảnh, hình thức, chủ đề và thời gian.

Tiếng Tiếng Aklanon tại South Carolina

Thông dịch tiếng Tiếng Aklanon tại South Carolina diễn ra ở đâu

Từ Columbia, Charleston, Greenville đến phần còn lại của South Carolina, các đặt lịch thông dịch viên tiếng Tiếng Aklanon tập trung vào phiên tòa, cuộc hẹn y tế và phỏng vấn di trú. Chúng tôi xác nhận địa điểm, bối cảnh và phương ngữ vùng miền ngay từ đầu — để buổi thông dịch diễn ra suôn sẻ.

Thông dịch viên tiếng Tiếng Aklanon của chúng tôi làm việc theo hình thức dịch đuổi và dịch song song, tại chỗ hoặc từ xa qua video (VRI) và điện thoại (OPI). Nhiều người có chứng nhận tòa án hoặc kinh nghiệm y tế, và tất cả đều tuân thủ nghiêm ngặt quy tắc bảo mật và đạo đức nghề thông dịch.

Link Translations kết nối khách hàng với các chuyên gia ngôn ngữ chuyên nghiệp từ năm 1995. Nếu chuyên gia tiếng Tiếng Aklanon bạn cần chưa có trong danh sách tại South Carolina, mạng lưới toàn quốc và các phương án từ xa của chúng tôi vẫn có thể đáp ứng dự án của bạn, thường chỉ trong vài giờ.

Các thành phố South Carolina chúng tôi phục vụColumbiaCharlestonGreenville
Công việc này được nộp đi đâu

Các cơ quan tại South Carolina đặt thông dịch viên tiếng Tiếng Aklanon của chúng tôi

Mỗi đặt lịch tiếng Tiếng Aklanon tại South Carolina đều khớp với địa điểm — chứng chỉ, văn phong và hình thức phù hợp với nơi diễn ra buổi làm việc.

Văn phòng USCIS

  • USCIS Charleston Field Office

Tòa án chúng tôi hợp tác

  • U.S. District Court · D. South Carolina
  • South Carolina Supreme Court

Hồ sơ tiểu bang phổ biến

  • South Carolina DHEC vital records
  • South Carolina Board of Medical Examiners credentialing
Quy trình tại South Carolina

Điều phối thông dịch viên tiếng Tiếng Aklanon, từng bước

Mỗi đặt lịch tiếng Tiếng Aklanon tại South Carolina đều khớp với địa điểm và được xác nhận trước ngày làm việc — không bất ngờ.

1

Yêu cầu của bạn

Cho chúng tôi biết địa điểm, thành phố tại South Carolina, ngày, thời lượng và cặp ngôn ngữ.

2

Ghép thông dịch viên

Một thông dịch viên tiếng Tiếng Aklanon có chứng chỉ được ghép theo bối cảnh — tòa án, y tế hoặc kinh doanh.

3

Buổi làm việc

Tại chỗ ở địa điểm của bạn, hoặc từ xa qua video (VRI) và điện thoại (OPI) — xác nhận và chuẩn bị trước.

Mr. Leo F.

Tiếng Aklanon Phiên Dịch Viên · South Carolina

Nhận Báo Giá

Tuần Tự phiên dịch bằng English into Aklanon và Aklanon into English. Khả dụng Tại chỗ và Video Từ Xa.

Military service stationed me around the world, but it was my Aklanon heritage from the Philippines that ultimately led me to a fulfilling career as a professional interpreter.

I offer professional Aklanon interpretation services specializing in document translation for legal, financial, and corporate clients. My work includes certified and notarized translations of contracts, patents, financial disclosures, and regulatory filings — all delivered with meticulous attention to detail.

I am committed to quick turnaround times without sacrificing quality — my clients know they can count on me for accurate Aklanon interpretation even under tight deadlines.

Tuần TựTại chỗVideo Từ XaEnglish into AklanonAklanon into English

Mr. Miguel C.

Tiếng Aklanon Phiên Dịch Viên · South Carolina

Nhận Báo Giá

Tuần Tự phiên dịch bằng English into Aklanon và Aklanon into English. Khả dụng Tại chỗ, Video Từ Xa, và Điện Thoại.

A former educator from the Philippines, I transitioned into full-time Aklanon interpretation after 20 years of teaching, bringing strong communication skills and cultural sensitivity to every assignment.

I provide professional Aklanon interpretation services for the real estate and construction industry, covering closings, inspections, HOA meetings, and contractor negotiations. Whether it is a residential purchase or a commercial lease, I ensure every detail is clearly communicated in Aklanon and English.

Holding certifications from both the ATA and the Certification Commission for Healthcare Interpreters, I am uniquely qualified to provide medical and legal Aklanon interpretation services.

Tuần TựTại chỗVideo Từ XaĐiện ThoạiEnglish into AklanonAklanon into English

Mr. Jose R.

Tiếng Aklanon Phiên Dịch Viên · South Carolina

Nhận Báo Giá

Tuần Tự và Đồng Thời phiên dịch bằng English into Aklanon và Aklanon into English. Khả dụng Tại chỗ và Video Từ Xa.

With roots in the Philippines and a degree from University of the Philippines, I have been working as a professional Aklanon interpreter for 19 years, serving clients across the country.

I specialize in IT, software, and localization projects, providing Aklanon interpretation services for UI strings, help documentation, marketing copy, and mobile applications. My localization work ensures products feel native to Aklanon-speaking users worldwide.

Backed by 19 years of experience and a deep respect for accuracy, I deliver Aklanon interpretation services that clients trust for their most consequential communications.

Tuần TựĐồng ThờiTại chỗVideo Từ XaEnglish into AklanonAklanon into English

Ms. Cherry S.

Tiếng Aklanon Phiên Dịch Viên · South Carolina

Nhận Báo Giá

Tuần Tự phiên dịch bằng English into Aklanon và Aklanon into English. Khả dụng Tại chỗ và Video Từ Xa.

After emigrating from the Philippines over 7 years ago, I dedicated myself to becoming a certified Aklanon interpreter, helping others navigate the same linguistic challenges I once faced.

Specializing in corporate and business interpretation, I provide professional Aklanon interpretation services for multinational companies, covering board meetings, earnings calls, contract negotiations, and internal communications between English and Aklanon-speaking teams.

I am an ATA-certified Aklanon interpreter and active member of the American Translators Association, committed to the highest ethical and professional standards in every interpretation assignment.

Tuần TựTại chỗVideo Từ XaEnglish into AklanonAklanon into English

Mr. Juan C.

Tiếng Aklanon Phiên Dịch Viên · South Carolina

Nhận Báo Giá

Tuần Tự và Đồng Thời phiên dịch bằng English into Aklanon và Aklanon into English. Khả dụng Tại chỗ, Video Từ Xa, và Điện Thoại.

For 8 years I have served as a Aklanon interpreter, drawing on the deep cultural and linguistic knowledge I acquired growing up in Kalibo, the Philippines.

I deliver certified Aklanon interpretation services for the legal discovery and e-discovery process, handling large volumes of foreign-language documents, email correspondence, and digital evidence for litigation support. My professional Aklanon interpretation services combine speed with courtroom-ready accuracy.

I offer same-day and emergency Aklanon interpretation services, because I understand that language needs do not always follow a 9-to-5 schedule — my clients have my commitment around the clock.

Tuần TựĐồng ThờiTại chỗVideo Từ XaĐiện ThoạiEnglish into AklanonAklanon into English

Ms. Maria S.

Tiếng Aklanon Phiên Dịch Viên · South Carolina

Nhận Báo Giá

Đồng Thời và Tuần Tự phiên dịch bằng English into Aklanon và Aklanon into English. Khả dụng Tại chỗ, Video Từ Xa, và Điện Thoại.

My mother tongue is Aklanon, learned in the streets and classrooms of Iloilo City, and it remains the foundation of everything I do as a professional interpreter today.

As a professional Aklanon interpreter, I serve the education sector, supporting IEP meetings, parent-teacher conferences, school enrollment processes, and special education evaluations. I ensure Aklanon-speaking families fully understand and participate in their children's education.

Trained in trauma-informed interpretation, I bring sensitivity and composure to asylum interviews, domestic violence cases, and other high-emotion Aklanon interpretation assignments.

Đồng ThờiTuần TựTại chỗVideo Từ XaĐiện ThoạiEnglish into AklanonAklanon into English

Mr. Ramon G.

Tiếng Aklanon Phiên Dịch Viên · South Carolina

Nhận Báo Giá

Tuần Tự phiên dịch bằng English into Aklanon và Aklanon into English. Khả dụng Tại chỗ, Video Từ Xa, và Điện Thoại.

Having been raised in a bilingual household — Aklanon at home and English at school — I developed an intuitive understanding of both languages that has shaped my 20-year career as a interpreter.

I offer professional Aklanon interpretation services in the manufacturing and supply chain sector, covering quality control documentation, ISO certifications, safety protocols, and vendor contracts. My technical fluency in both Aklanon and English ensures nothing is lost in interpretation.

I hold state and federal court certification as a Aklanon interpreter and have been qualified as an expert in legal interpretation in numerous court proceedings.

Tuần TựTại chỗVideo Từ XaĐiện ThoạiEnglish into AklanonAklanon into English

Các nhiệm vụ thông dịch tiếng Tiếng Aklanon phổ biến tại South Carolina

Tòa án và pháp lý

Lấy lời khai, phiên điều trần, trọng tài và các cuộc gặp luật sư-thân chủ trên khắp South Carolina.

Cuộc hẹn y tế

Thăm khám bệnh viện, giám định y khoa độc lập và các buổi trị liệu.

Họp kinh doanh

Đàm phán, thăm cơ sở, đào tạo và hội nghị với đối tác nói tiếng Tiếng Aklanon.

Phỏng vấn di trú

Phỏng vấn USCIS, thủ tục tị nạn và các cuộc hẹn lãnh sự.

Trường học và họp IEP

Họp phụ huynh-giáo viên, họp IEP và 504, và các phiên điều trần của học khu.

Video và điện thoại (VRI/OPI)

Thông dịch từ xa theo yêu cầu khi không cần thông dịch viên tiếng Tiếng Aklanon tại chỗ.

Tiếng Tiếng Aklanon tại các tiểu bang khác

Chúng tôi còn phủ tiếng Tiếng Aklanon ở đâu

Thông dịch viên tiếng Tiếng Aklanon sẵn sàng tại cả 50 tiểu bang — tại chỗ, video và điện thoại — với cùng mạng lưới như tại South Carolina. Chuyển đến thông dịch viên tiếng Tiếng Aklanon tại tiểu bang khác:

Ngôn ngữ khác tại South Carolina

phiên dịch viên tại South Carolina theo ngôn ngữ khác

Ngoài tiếng Tiếng Aklanon, tòa án, phòng khám và doanh nghiệp tại South Carolina đặt thông dịch viên của chúng tôi ở hơn 150 ngôn ngữ. Khám phá thông dịch viên khác tại South Carolina:

01Làm thế nào để đặt thông dịch viên tiếng Tiếng Aklanon tại South Carolina?

Yêu cầu báo giá kèm ngày, địa điểm và bối cảnh của buổi làm việc. Chúng tôi sẽ ghép bạn với một thông dịch viên tiếng Tiếng Aklanon đạt chuẩn — tại chỗ ở bất kỳ đâu trong South Carolina hoặc từ xa qua video hay điện thoại.

02Thông dịch viên tiếng Tiếng Aklanon của quý vị có chứng nhận tòa án không?

Nhiều thông dịch viên tiếng Tiếng Aklanon trong mạng lưới của chúng tôi được tòa án chứng nhận hoặc đã đăng ký với hệ thống tòa án tiểu bang. Hãy cho chúng tôi biết bối cảnh của bạn và chúng tôi sẽ chỉ định thông dịch viên có chứng chỉ phù hợp.

03Thông dịch viên tiếng Tiếng Aklanon tại South Carolina giá bao nhiêu?

Mức phí phụ thuộc vào bối cảnh, thời lượng và hình thức (tại chỗ, video hoặc điện thoại). Nhiệm vụ tại chỗ thường có mức tối thiểu hai giờ; thông dịch từ xa tính theo giờ với mức thấp hơn.

04Tôi có thể tìm thông dịch viên tiếng Tiếng Aklanon gấp không?

Thường là có. Thông dịch qua video và điện thoại thường có thể sắp xếp trong ngày, còn phục vụ tại chỗ tùy thuộc vào thông dịch viên sẵn có gần vị trí của bạn tại South Carolina.

05Quý vị có thông dịch viên tiếng Tiếng Aklanon ngoài các thành phố lớn của South Carolina không?

Có. Phục vụ tại chỗ mạnh nhất quanh các vùng đô thị lớn, còn thông dịch qua video (VRI) và điện thoại (OPI) mở rộng cùng phạm vi tiếng Tiếng Aklanon đến mọi quận của South Carolina.

06Thông dịch viên tiếng Tiếng Aklanon của quý vị tại South Carolina phục vụ bối cảnh nào nhiều nhất?

Khối lượng lớn nhất đến từ phiên tòa và lấy lời khai, cuộc hẹn y tế, phỏng vấn USCIS, họp IEP và đàm phán kinh doanh trên khắp South Carolina.