New Hampshire

Tiếng Do Thái Phiên Dịch Viên tại New Hampshire

Duyệt qua 1 Tiếng Do Thái phiên dịch viên có mặt tại New Hampshire từ mạng lưới 2,250 chuyên gia ngôn ngữ trên toàn quốc của chúng tôi.

Cần phiên dịch viên Tiếng Do Thái cho buổi lấy lời khai, cuộc hẹn y tế hoặc cuộc họp kinh doanh tại New Hampshire? Với các lịch hẹn quanh Manchester, Nashua, Concord, chúng tôi đối sánh theo bối cảnh, hình thức, chủ đề và thời gian.

Tiếng Tiếng Do Thái tại New Hampshire

Thông dịch tiếng Tiếng Do Thái tại New Hampshire diễn ra ở đâu

Tòa án, bệnh viện, học khu và doanh nghiệp trên khắp New Hampshire hằng ngày đều cần đến thông dịch viên tiếng Tiếng Do Thái chuyên nghiệp. Từ các buổi lấy lời khai và phỏng vấn di trú tại Manchester, Nashua, Concord đến các cuộc hẹn y tế và họp IEP trên toàn tiểu bang, thông dịch đạt chuẩn giúp thủ tục chính xác và đúng quy định.

Thông dịch viên tiếng Tiếng Do Thái của chúng tôi làm việc theo hình thức dịch đuổi và dịch song song, tại chỗ hoặc từ xa qua video (VRI) và điện thoại (OPI). Nhiều người có chứng nhận tòa án hoặc kinh nghiệm y tế, và tất cả đều tuân thủ nghiêm ngặt quy tắc bảo mật và đạo đức nghề thông dịch.

Link Translations kết nối khách hàng với các chuyên gia ngôn ngữ chuyên nghiệp từ năm 1995. Nếu chuyên gia tiếng Tiếng Do Thái bạn cần chưa có trong danh sách tại New Hampshire, mạng lưới toàn quốc và các phương án từ xa của chúng tôi vẫn có thể đáp ứng dự án của bạn, thường chỉ trong vài giờ.

Các thành phố New Hampshire chúng tôi phục vụManchesterNashuaConcord
Công việc này được nộp đi đâu

Các cơ quan tại New Hampshire đặt thông dịch viên tiếng Tiếng Do Thái của chúng tôi

Mỗi đặt lịch tiếng Tiếng Do Thái tại New Hampshire đều khớp với địa điểm — chứng chỉ, văn phong và hình thức phù hợp với nơi diễn ra buổi làm việc.

Văn phòng USCIS

  • USCIS Manchester Field Office

Tòa án chúng tôi hợp tác

  • U.S. District Court · D. New Hampshire
  • New Hampshire Supreme Court

Hồ sơ tiểu bang phổ biến

  • NH Division of Vital Records
  • NH Board of Medicine credentialing
Quy trình tại New Hampshire

Điều phối thông dịch viên tiếng Tiếng Do Thái, từng bước

Mỗi đặt lịch tiếng Tiếng Do Thái tại New Hampshire đều khớp với địa điểm và được xác nhận trước ngày làm việc — không bất ngờ.

1

Yêu cầu của bạn

Cho chúng tôi biết địa điểm, thành phố tại New Hampshire, ngày, thời lượng và cặp ngôn ngữ.

2

Ghép thông dịch viên

Một thông dịch viên tiếng Tiếng Do Thái có chứng chỉ được ghép theo bối cảnh — tòa án, y tế hoặc kinh doanh.

3

Buổi làm việc

Tại chỗ ở địa điểm của bạn, hoặc từ xa qua video (VRI) và điện thoại (OPI) — xác nhận và chuẩn bị trước.

1 Phiên Dịch Viên

Dorine O.

Tiếng Do Thái Phiên Dịch Viên · New Hampshire

Nhận Báo Giá

Tuần Tự và Đồng Thời phiên dịch bằng Tiếng Anh sang Tiếng Hà Lan, Tiếng Hà Lan sang Tiếng Anh, Tiếng Do Thái sang Tiếng Hà Lan, và Tiếng Do Thái sang Tiếng Anh. Khả dụng Tại chỗ, Điện Thoại, và Video Từ Xa.

15+ years of experience in different fields of expertise, and in multiple disciplines. I am very dedicated and serious, while maintaining creativity and flexibility. I am used to working with different tools (Wordfast Pro license, memoQ, Across), as well as client-based platforms.
Tuần TựĐồng ThờiTại chỗĐiện ThoạiVideo Từ XaTiếng Anh sang Tiếng Hà LanTiếng Hà Lan sang Tiếng Anh
Khu vực phục vụ
Tiếng Do Thái3 tiểu bangMaineMassachusettsVermont
Tiếng Hà Lan3 tiểu bangMaineMassachusettsVermont

Các nhiệm vụ thông dịch tiếng Tiếng Do Thái phổ biến tại New Hampshire

Tòa án và pháp lý

Lấy lời khai, phiên điều trần, trọng tài và các cuộc gặp luật sư-thân chủ trên khắp New Hampshire.

Cuộc hẹn y tế

Thăm khám bệnh viện, giám định y khoa độc lập và các buổi trị liệu.

Họp kinh doanh

Đàm phán, thăm cơ sở, đào tạo và hội nghị với đối tác nói tiếng Tiếng Do Thái.

Phỏng vấn di trú

Phỏng vấn USCIS, thủ tục tị nạn và các cuộc hẹn lãnh sự.

Trường học và họp IEP

Họp phụ huynh-giáo viên, họp IEP và 504, và các phiên điều trần của học khu.

Video và điện thoại (VRI/OPI)

Thông dịch từ xa theo yêu cầu khi không cần thông dịch viên tiếng Tiếng Do Thái tại chỗ.

Tiếng Tiếng Do Thái tại các tiểu bang khác

Chúng tôi còn phủ tiếng Tiếng Do Thái ở đâu

Thông dịch viên tiếng Tiếng Do Thái sẵn sàng tại cả 50 tiểu bang — tại chỗ, video và điện thoại — với cùng mạng lưới như tại New Hampshire. Chuyển đến thông dịch viên tiếng Tiếng Do Thái tại tiểu bang khác:

Ngôn ngữ khác tại New Hampshire

phiên dịch viên tại New Hampshire theo ngôn ngữ khác

Ngoài tiếng Tiếng Do Thái, tòa án, phòng khám và doanh nghiệp tại New Hampshire đặt thông dịch viên của chúng tôi ở hơn 150 ngôn ngữ. Khám phá thông dịch viên khác tại New Hampshire:

01Làm thế nào để đặt thông dịch viên tiếng Tiếng Do Thái tại New Hampshire?

Yêu cầu báo giá kèm ngày, địa điểm và bối cảnh của buổi làm việc. Chúng tôi sẽ ghép bạn với một thông dịch viên tiếng Tiếng Do Thái đạt chuẩn — tại chỗ ở bất kỳ đâu trong New Hampshire hoặc từ xa qua video hay điện thoại.

02Thông dịch viên tiếng Tiếng Do Thái của quý vị có chứng nhận tòa án không?

Nhiều thông dịch viên tiếng Tiếng Do Thái trong mạng lưới của chúng tôi được tòa án chứng nhận hoặc đã đăng ký với hệ thống tòa án tiểu bang. Hãy cho chúng tôi biết bối cảnh của bạn và chúng tôi sẽ chỉ định thông dịch viên có chứng chỉ phù hợp.

03Thông dịch viên tiếng Tiếng Do Thái tại New Hampshire giá bao nhiêu?

Mức phí phụ thuộc vào bối cảnh, thời lượng và hình thức (tại chỗ, video hoặc điện thoại). Nhiệm vụ tại chỗ thường có mức tối thiểu hai giờ; thông dịch từ xa tính theo giờ với mức thấp hơn.

04Tôi có thể tìm thông dịch viên tiếng Tiếng Do Thái gấp không?

Thường là có. Thông dịch qua video và điện thoại thường có thể sắp xếp trong ngày, còn phục vụ tại chỗ tùy thuộc vào thông dịch viên sẵn có gần vị trí của bạn tại New Hampshire.

05Quý vị có thông dịch viên tiếng Tiếng Do Thái ngoài các thành phố lớn của New Hampshire không?

Có. Phục vụ tại chỗ mạnh nhất quanh các vùng đô thị lớn, còn thông dịch qua video (VRI) và điện thoại (OPI) mở rộng cùng phạm vi tiếng Tiếng Do Thái đến mọi quận của New Hampshire.

06Thông dịch viên tiếng Tiếng Do Thái của quý vị tại New Hampshire phục vụ bối cảnh nào nhiều nhất?

Khối lượng lớn nhất đến từ phiên tòa và lấy lời khai, cuộc hẹn y tế, phỏng vấn USCIS, họp IEP và đàm phán kinh doanh trên khắp New Hampshire.