District Of Columbia

Tiếng Pháp Biên Dịch Viên tại District Of Columbia

Duyệt qua 7 Tiếng Pháp biên dịch viên có mặt tại District Of Columbia từ mạng lưới 2,249 chuyên gia ngôn ngữ trên toàn quốc của chúng tôi.

Cần biên dịch Tiếng Pháp cho tài liệu, hồ sơ pháp lý hoặc tài liệu kinh doanh tại District Of Columbia? Với các yêu cầu quanh Washington, chúng tôi giao dự án cho chuyên gia ngôn ngữ đã thẩm định và chuẩn bị bản dịch theo nơi tiếp nhận như văn phòng, tòa án, trường học hoặc đội ngũ xét duyệt.

Tiếng Tiếng Pháp tại District Of Columbia

Bản dịch tiếng Tiếng Pháp tại District Of Columbia được nộp đi đâu

Nhu cầu dịch thuật tiếng Tiếng Pháp tại District Of Columbia trải rộng từ hồ sơ di trú, tài liệu nộp tòa án, hồ sơ y tế đến hợp đồng kinh doanh. Các tổ chức tại Washington thường xuyên cần bản dịch tài liệu tiếng Tiếng Pháp có chứng nhận, được USCIS, tòa án tiểu bang, các trường đại học và hội đồng cấp phép chấp nhận.

Mỗi bản dịch tiếng Tiếng Pháp đều do một biên dịch viên chuyên nghiệp thực hiện và được rà soát về độ chính xác, định dạng và thuật ngữ. Bản dịch có chứng nhận kèm theo tuyên bố xác nhận độ chính xác có chữ ký, và có thể công chứng khi cơ quan tiếp nhận yêu cầu.

Link Translations kết nối khách hàng với các chuyên gia ngôn ngữ chuyên nghiệp từ năm 1995. Nếu chuyên gia tiếng Tiếng Pháp bạn cần chưa có trong danh sách tại District Of Columbia, mạng lưới toàn quốc và các phương án từ xa của chúng tôi vẫn có thể đáp ứng dự án của bạn, thường chỉ trong vài giờ.

Các thành phố District Of Columbia chúng tôi phục vụWashington
Công việc này được nộp đi đâu

Các cơ quan tại District Of Columbia tiếp nhận bản dịch tiếng Tiếng Pháp của chúng tôi

Mỗi bản giao tiếng Tiếng Pháp tại District Of Columbia đều được căn chỉnh theo bên tiếp nhận thực tế — chứng nhận và định dạng khớp với nơi tài liệu được nộp.

Văn phòng USCIS

  • USCIS Washington Field Office

Tòa án chúng tôi hợp tác

  • U.S. District Court · D.D.C.
  • D.C. Court of Appeals

Hồ sơ tiểu bang phổ biến

  • DC Vital Records Division
  • DC Bar admission packets
  • Federal agency translations (State, Commerce, USTR)
Quy trình tại District Of Columbia

Dịch thuật tiếng Tiếng Pháp, từng bước

Mỗi hồ sơ tiếng Tiếng Pháp tại District Of Columbia đều được tiếp nhận, dịch, rà soát và chứng nhận theo quy định của cơ quan tiếp nhận.

1

Tải lên

Gửi tài liệu tiếng Tiếng Pháp kèm thời hạn và cơ quan tiếp nhận — USCIS, tòa án, DMV hoặc trường đại học.

2

Ghép chuyên gia

Một biên dịch viên tiếng Tiếng Pháp đúng chuyên ngành được chỉ định, thường trong vòng một giờ.

3

Rà soát & chứng nhận

Rà soát bởi chuyên gia thứ hai, sau đó là tuyên bố xác nhận độ chính xác có chữ ký theo yêu cầu của District Of Columbia.

4

Giao nhận

PDF giữ nguyên định dạng, giao trực tuyến — tiêu chuẩn 24 giờ với tài liệu ngắn, có phương án gấp.

Gregoire C.

Tiếng Pháp Biên Dịch Viên · District Of Columbia

Nhận Báo Giá

Dịch Thuật bằng Tiếng Anh sang Tiếng Pháp (Pháp) và Tiếng Đức sang Tiếng Pháp (Pháp).

I am a French native, completely fluent in English and German and I have lots of experience as a freelance translator/proofreader.
Tiếng Anh sang Tiếng Pháp (Pháp)Tiếng Đức sang Tiếng Pháp (Pháp)
Khu vực phục vụ
Tiếng Pháp2 tiểu bangMarylandVirginia
Tiếng Đức2 tiểu bangMarylandVirginia

Steve L.

Tiếng Pháp Biên Dịch Viên · District Of Columbia

Nhận Báo Giá

Dịch Thuật bằng Tiếng Đức sang Tiếng Anh và Tiếng Pháp (Pháp) sang Tiếng Anh.

I am about to graduate from American University with a minor in German, and wish to use my academic experience translating German in the classroom and apply it to real world situations.
Tiếng Đức sang Tiếng AnhTiếng Pháp (Pháp) sang Tiếng Anh
Khu vực phục vụ
Tiếng Pháp2 tiểu bangMarylandVirginia
Tiếng Đức2 tiểu bangMarylandVirginia

Cinzia R.

Tiếng Pháp Biên Dịch Viên · District Of Columbia

Nhận Báo Giá

Dịch Thuật bằng Tiếng Anh sang Tiếng Ý, Tiếng Pháp (Pháp) sang Tiếng Ý, và Tiếng Anh sang Tiếng Pháp (Pháp).

I have been providing interpretation and translation services since 1995. I am also the owner of a language school for children that teaches Spanish, French and Italian to over 120 students per year.
Tiếng Anh sang Tiếng ÝTiếng Pháp (Pháp) sang Tiếng Ý
Khu vực phục vụ
Tiếng Pháp2 tiểu bangMarylandVirginia
Tiếng Ý2 tiểu bangMarylandVirginia

Marie-celeste M.

Tiếng Pháp Biên Dịch Viên · District Of Columbia

Nhận Báo Giá

Dịch Thuật bằng Tiếng Pháp (Pháp) sang Tiếng Anh, Tiếng Anh sang Tiếng Pháp (Pháp), Tiếng Tây Ban Nha (Tây Ban Nha) sang Tiếng Anh, và Tiếng Anh sang Tiếng Tây Ban Nha (Tây Ban Nha).

Professionally trained Spanish, French and Haitian Croole interpreter, I specialize in simultaneous and consecutive interpretation and sight translation for public and private meetings. My practice spans business, legal, marketing, medical, and social science sectors, supported by an ACTFL Oral Proficiency rating of Advanced High in French and a background as a licensed attorney. I hold Public Trust Moderate Risk Clearance from the U.S. Department of State and am eligible for French interpreter certification through the Maryland State Courts and the Consortium for State Court Interpreter Certification. My experience includes facilitating high-level diplomatic visits, providing legal and medical interpretation in hospital and court settings, and supporting community programs across diverse fields.
Tiếng Pháp (Pháp) sang Tiếng AnhTiếng Anh sang Tiếng Pháp (Pháp)
Khu vực phục vụ
Tiếng Pháp2 tiểu bangMarylandVirginia
Tiếng Tây Ban Nha2 tiểu bangMarylandVirginia

Allison V.

Tiếng Pháp Biên Dịch Viên · District Of Columbia

Nhận Báo Giá

Dịch Thuật bằng Tiếng Anh sang Tiếng Pháp (Pháp) và Tiếng Pháp (Pháp) sang Tiếng Anh.

Translating is one of my longtime passions, which I was trained for both in France and in the United States. Born and raised in France, but having majored in English and Translation, I have acquired enough knowledge of both cultures and languages to become a very accurate translator. I am a fast learners, always ready to work in new subject areas, With me, you can be sure that your translations will be precise, idiomatic, and on time.
Tiếng Anh sang Tiếng Pháp (Pháp)Tiếng Pháp (Pháp) sang Tiếng Anh
Khu vực phục vụ
Tiếng Pháp2 tiểu bangMarylandVirginia

Elmide M.

Tiếng Pháp Biên Dịch Viên · District Of Columbia

Nhận Báo Giá

Dịch Thuật bằng Tiếng Creole Haiti sang Tiếng Anh, Tiếng Anh sang Tiếng Creole Haiti, Tiếng Pháp (Pháp) sang Tiếng Anh, và Tiếng Anh sang Tiếng Pháp (Pháp).

Ability to perform interpretation services in the following areas: medical/legal/immigration/social services. Experienced in the areas of educational interpretation for special education services, dealing with assessment and psychological evaluation. Also experienced with the Department of Homeland Security cases in the areas of telephone interpreting and monitoring asylum and refugee cases in detention centers(Haitian Creole<>English; French<>English. Immigration Court with Recently edited a Haitian Creole Phrasebook containing vocabulary related to the relief effort, medical terminology(McGraw-Hill, September 2010). Ability to edit and proofread employee manuals and academic materials.
Tiếng Creole Haiti sang Tiếng AnhTiếng Anh sang Tiếng Creole Haiti
Khu vực phục vụ
Tiếng Pháp2 tiểu bangMarylandVirginia
Tiếng Creole Haiti2 tiểu bangMarylandVirginia

Dimitra A.

Tiếng Pháp Biên Dịch Viên · District Of Columbia

Nhận Báo Giá

Dịch Thuật bằng Tiếng Anh sang Tiếng Hy Lạp, Tiếng Tây Ban Nha (Tây Ban Nha) sang Tiếng Hy Lạp, và Tiếng Pháp (Pháp) sang Tiếng Hy Lạp.

I am billingual in Greek and English and maintain proficiency levels in Spanish and French. I have been working with languages since 2008. I started my carreer as a magazine and a website article writer, publishing news reports, interviews and opinion pieces both in Greek and in English. At the same period, my studies in the Faculty of Journalism and Mass Media in the Aristotle University of Thessaloniki, provided me with the opportunity to take classes in Greek, English and French. Furthermore, for the past 7 years I have been running my own Language School and working as an English teacher to both young and adult learners.
Tiếng Anh sang Tiếng Hy LạpTiếng Tây Ban Nha (Tây Ban Nha) sang Tiếng Hy Lạp
Khu vực phục vụ
Tiếng Pháp2 tiểu bangMarylandVirginia
Tiếng Hy Lạp2 tiểu bangMarylandVirginia
Tiếng Tây Ban Nha2 tiểu bangMarylandVirginia

Các dự án dịch thuật tiếng Tiếng Pháp phổ biến tại District Of Columbia

Tài liệu pháp lý và tòa án

Hợp đồng, bản án, giấy ủy quyền và chứng cứ được dịch để sử dụng tại tòa án District Of Columbia.

Di trú và USCIS

Giấy khai sinh, giấy đăng ký kết hôn, bằng cấp và tài liệu bổ trợ kèm chứng nhận cho USCIS.

Hồ sơ y tế

Bệnh sử, giấy xuất viện và báo cáo lâm sàng được dịch với thuật ngữ chính xác.

Kinh doanh và doanh nghiệp

Thỏa thuận, báo cáo tài chính, chính sách nhân sự và tài liệu tiếp thị cho thị trường nói tiếng Tiếng Pháp.

Văn bằng học thuật

Bằng cấp, bảng điểm và đánh giá được trình bày theo yêu cầu của các trường đại học và hội đồng cấp phép.

Kỹ thuật và tài liệu hướng dẫn

Hướng dẫn sử dụng, tài liệu an toàn và thông số kỹ thuật do các chuyên gia ngôn ngữ chuyên ngành dịch.

Tiếng Tiếng Pháp tại các tiểu bang khác

Chúng tôi còn phủ tiếng Tiếng Pháp ở đâu

Dịch thuật tiếng Tiếng Pháp có chứng nhận được giao trên toàn quốc với cùng mức chứng nhận và thời hạn như tại District Of Columbia. Xem biên dịch viên tiếng Tiếng Pháp tại tiểu bang khác:

Ngôn ngữ khác tại District Of Columbia

biên dịch viên tại District Of Columbia theo ngôn ngữ khác

Ngoài tiếng Tiếng Pháp, khách hàng tại District Of Columbia tin cậy chúng tôi cho dịch thuật có chứng nhận ở hơn 150 ngôn ngữ. Khám phá biên dịch viên khác tại District Of Columbia:

01Làm thế nào để nhận bản dịch tiếng Tiếng Pháp có chứng nhận tại District Of Columbia?

Tải tài liệu của bạn lên qua biểu mẫu báo giá. Một biên dịch viên tiếng Tiếng Pháp chuyên nghiệp sẽ hoàn tất bản dịch, và chúng tôi giao kèm tuyên bố chứng nhận có chữ ký, được USCIS, tòa án và các trường đại học tại District Of Columbia chấp nhận.

02Bản dịch tiếng Tiếng Pháp của quý vị có được USCIS chấp nhận không?

Có. Mỗi bản dịch tiếng Tiếng Pháp có chứng nhận đều kèm tuyên bố xác nhận độ chính xác đáp ứng yêu cầu của USCIS. Chúng tôi cũng có thể thu xếp công chứng khi cơ quan tiếp nhận yêu cầu.

03Dịch tài liệu tiếng Tiếng Pháp giá bao nhiêu?

Giá phụ thuộc vào độ dài tài liệu, cặp ngôn ngữ và thời hạn giao. Hầu hết tài liệu tiêu chuẩn như giấy khai sinh được báo giá theo mức cố định mỗi trang; hãy tải tệp lên để nhận báo giá tức thì.

04Tôi có thể nhận bản dịch tiếng Tiếng Pháp tại District Of Columbia nhanh đến mức nào?

Tài liệu tiêu chuẩn một đến hai trang thường được giao trong vòng 24 giờ. Có phương án gấp, và mọi thứ đều xử lý trực tuyến nên bạn không cần đến văn phòng.

05Quý vị có dịch tài liệu tiếng Tiếng Pháp cho tòa án District Of Columbia không?

Có. Bản dịch tiếng Tiếng Pháp có chứng nhận được chuẩn bị cho tòa án tiểu bang và liên bang tại District Of Columbia, với định dạng giữ chứng cứ, con dấu và tem khớp với bản gốc.

06Có thể công chứng bản dịch tiếng Tiếng Pháp tại District Of Columbia không?

Có. Khi cơ quan tiếp nhận tại District Of Columbia yêu cầu công chứng, chúng tôi thu xếp cùng với chứng nhận có chữ ký — mọi thứ xử lý từ xa và giao trực tuyến.